ภาพบรรยากาศงาน Ultherapy “See My Skin, Lift My Way” Appearance Event
![](http://www.tria.co.th/upload/รูป_Ulthera-03.jpg)
สถาบันสุขภาพและความงามตรัยญา ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของประสบการณ์สุดพิเศษ ในงาน Ultherapy “See My Skin, Lift My Way” Appearance Event
นำทีมโดย พญ. พิมพ์ชนก บุษกรเรืองรัตน์ และ พญ. ธารินี เจริญสันติธรรม แพทย์เวชศาสตร์ความงามและผิวพรรณ จากสถาบันสุขภาพและความงามตรัยญา
พบกับ Lee MinHo อย่างใกล้ชิด พร้อมกิจกรรมร่วมสนุกสุดพิเศษเฉพาะผู้ร่วมงานเท่านั้น
ณ โรงภาพยนตร์ภาวลัย ศูนย์การค้าสยามพารากอน
เมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2566 ที่ผ่านมา
![](image_upload/sysimg-horizontal_line.png)